ภาษาไทย ภาษาอังกฤษ
วิเคราะห์หลักสูตร
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
  1. นางสาวสุนิสา วราเรืองฤทธิ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่2
  2. นางธิราภรณ์ วงษ์โพธิ์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
  3. นางวิลาสินี เนินกลาง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
  4. นางวิลาสินี เนินกลาง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
  5. นางวิลาสินี เนินกลาง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
  6. นางสาวณัฏฐ์ชญา ครุฑศิริ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
  1. นางสาวรัชนี ปั้นประเสริฐ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
  2. นายอิทธิกร บุนนาค ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
  3. นางสาวธนัญชนก จันทร์แดง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
  4. นายธนู บำรุงนา ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
  5. นางเพ็ญพร  ฉิมพลี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
  6. นางสาวนรภัทร อินทจักร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
  7. นางสาวสุพรรษา  ปำเมโด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
  8. นางสาวรัชฎาพร  โพธิ์บบุผา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
  9. นางสาวกมลทิพย์ เกตุศรี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
  10. นางสาววนิดา สมสุข ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
  11. นางสาววรรณิษา ทองนิล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
  1. นางสาวกนกนาถ ทะตัน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
  2. นางสาวเกศสุดา นามวงค์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 
  3. นางสุรัตน์ วิโรจน์ยุติ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
  4. นางสาวอรัชพร เปรุนาวิน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
  5. นางสาวสุภาวดี โพธี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
  6. นางสาวสุภาพร สีเลิศ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
  7. นางสาวสุพิชชา แก่นนาคำ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
  8. นางสาวอรัญญา จันทร์ขาว ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
  9. นางนภาลัย พงษ์โสภณ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
  10. นางสาวอรุณศรี ทำบุญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6

กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
  1. นางสาวชลธิดา พฤกษะวัน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1

กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
  1. นางสาวสไบทิพย์ พานทองคำ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
  2. นางสาวสายสวาสดิ์ มีกอบสิน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
  3. นางอนูร อ่อนหวาน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
  4. นางสาวสายสวาสดิ์ มีกอบสิน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
  5. นางสาวธิดาวรรณ บัวสาย ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
  6. นางสาวอัญธานี นิพนธ์เจริญศรี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
  7. นางสาวสายสวาสดิ์ มีกอบสิน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
  8. นางสาวปรางทิพย์ บุญโตนด ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
  9. นางสาวสุธิดา วันสุดล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
  10.  นางสาวปาณิสรา พิมพ์สาลี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
  11. นายดิเรก นินดรหวาย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
  12. นายศราวุธ รามศรี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
  13. นายพจน์ศวี  สุขแสวง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
  1. นางสาวศุภรัสมิ์ ทองทา
  2. นางสาวประภาวิญากรณ์ คุณจันทร์มี ประถมศึกษาปีที่ 1
  3. นางสาวฉันทนา พลอยฉาย ประถมศึกษาปีที่ 1
  4. นายกิตติศัพท์ จอมพลเรือง ประถมศึกษาปีที่ 3
  5. นายกรกฏ ไกรศรี ประถมศึกษาปีที่ 4 
  6. นางสาวธนพร รักท้วม ประถมศึกษาปีที่ 5
  7. นางสุนิสา อินทนนท์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมฯ
  1. นางมนัสนันท์ ทองเทพ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 (ประวัติศาสตร์)
  2. นายพิชิตพล กำลังประสิทธิ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
  3. นายอมร นันทวิกร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
  4. นางสาวทองทิพย์ เมืองแก้ว ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 (ประวัติศาสตร์)
  5. นางสาวเบญจวรรณ ธงพันธ์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 (ประวัติศาสตร์)
  6. นางสาวเบญจวรรณ ธงพันธ์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
  7. นางสาวพัชรินทร์ มาห้างหว้า ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
  8. นางสาวอนงค์ นามป่าสาย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
  1. นายเวนิช โงกสูกเนิน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
  2. นายประเสริฐ โต๊ะอาด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
  3. นางสาวศศิตา ชุณหโชติอนันต์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
  4. นายวัชรพล สอนเจริญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
  5. นายกัมพล ศุภผล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5
  6. นายวัชรพล  สอนเจริญ  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5
  7. นายรณยุทธ  ทองตะโก ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2    
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
  1. นายองอาจ น้อยเจริญ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
  2. นางสาววรรษมน จงหาญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ปฐมวัย
Adobe Acrobat Document ดาวน์โหลดไฟล์   ขนาดไฟล์ 410.08 KB